Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 1/ đường đường nhựa 40m, ngay chợ Cầu xe, Hưng Thuận 123m2 giá 599 triệu (full thổ cư)

Ngày đăng: 02/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Em bán đất 1 xẹc đường nhựa hiện hữu 40m (Tân Thuận Hưng Thuận,Thị xã TRảng Bàng) - Chỉ cách đường Tân Thuận 30m, trước đất 2 ô tô tránh nhau thoải mái - Diện tích : 123m2(5x24) thổ cư hết đất xây dựng tự do. - Dân cư xung quanh hiện hữu, đẹp vuông vắng, cách chợ Cầu Xe chỉ 700, đầy đủ tiện ích sinh hoạt : Chợ, siêu thị, trường học ủy ban... _ Giá chỉ : 599 triệu bao phí sang tên công chứng - Sổ hồng sẵn, sang tên ngay trong ngày - Mua bán gặp trực tiếp chủ sổ thương lượng không qua cò. - Anh/chị xây ở đầu tư gọi em nhé. Em cảm ơn 0364840211 , Nương

Xem thêm

Liên hệ:

036 484 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

599 triệu

123 m²
4,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 787, P. Lộc Hưng, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
N

Nuongnguyen.

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 1/ đường đường nhựa 40m, ngay chợ Cầu xe, Hưng Thuận 123m2 giá 599 triệu (full thổ cư) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.