Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán MT nhựa An Phú 288m2 có 251m2 thổ cư giá 470 triệu, cách KCN Trảng Bàng 2km - sổ sẵn

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất đẹp tại An Phú 4, An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh với những ưu điểm nổi bật sau: + Diện tích 288m², 6x48, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Giá chỉ 470 triệu VND, rất hợp lý cho bất động sản khu vực. + Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào dễ dàng. + Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: + Bách Hóa Xanh, chợ, quán xá, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + KCN Trảng Bàng và trung tâm hành chính, công viên đến không gian thư giãn. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0364840211: Em Nương.

Xem thêm

Liên hệ:

036 484 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

470 triệu

288 m²
1,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Phú 4, P. An Tịnh, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
N

Nuongnguyen.

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán MT nhựa An Phú 288m2 có 251m2 thổ cư giá 470 triệu, cách KCN Trảng Bàng 2km - sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.