Tin đăng đã hết hạn.

Chủ Kẹt Tiền Cần Bán Nhanh 100m² Đất Trảng Bàng Giá Chỉ 500 Triệu!

Ngày đăng: 30/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM TRẢNG BÀNG GIÁ CHỈ 500 TRIỆU Vị Trí: đường Gia Tân rẻ nhánh, phường Gia Lộc, thị xã Trảng Bàng, tỉnh Tây Ninh Diện tích: ~ 100m² (ngang đẹp, vuông vức) Vị trí: Gần chợ, trường học, khu công nghiệp dân cư đông đúc, thuận tiện an cư hoặc đầu tư sinh lời Đường trước đất rộng rãi, xe hơi vào tận nơi Pháp lý rõ ràng, sổ riêng, sang tên nhanh chóng Giá bán: Chỉ 500 triệu . Chủ ngộp cần bán gấp Thích hợp mua xây nhà, giữ tài sản hoặc đầu tư chờ tăng giá Liên hệ em qua Zalo/sdt: 0798199357 ( Mỹ Duyên ) để làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

079 819 ****

Vị trí bản đồ

500 triệu

99.5 m²
5,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ Kẹt Tiền Cần Bán Nhanh 100m² Đất Trảng Bàng Giá Chỉ 500 Triệu! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.