Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 96m2 đường nguyễn trọng cát, gần chợ trảng bàng 400 triệu

Ngày đăng: 11/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất đường Nguyễn Trọng Cát, thị xã Trảng Bàng, Tây Ninh Đất ở đô thị diện tích 96m2 (4x24) full thổ Giáp ranh Củ Chi TPHCM, chỉ cách 10 phút đi xe máy Liền kề khu công nghiệp Trảng Bàng, khu chế xuất Linh Trung 3, cao tốc TPHCM - Mộc Bài Khu dân cư đông đúc, xung quanh nhiều tiện ích Gần chợ Trảng Bàng, chợ đêm, trung tâm thương mại Mai Anh, công viên 29/4, siêu thị Coopmart, ngân hàng, trường học... Rất phù hợp mua đầu tư, xây ở hoặc xây trọ kinh doanh Sổ hồng riêng sang tên công chứng ngay Giá 400 triệu Liên hệ Hoàng Anh để đi xe đất 0978758033

Xem thêm

Liên hệ:

097 875 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

400 triệu

96 m²
4,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trọng Cát, P. Trảng Bàng, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
ha

hoàng anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 96m2 đường nguyễn trọng cát, gần chợ trảng bàng 400 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.