Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 268m2 tại Trảng Bàng, Tây Ninh, giá 400 triệu

Ngày đăng: 07/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán đất tại khu phố Bình Nguyên, Gia Bình, Trảng Bàng, Tây Ninh.
Tổng diện tích 268m2, kích thước 8m x 43m, trong đó có 50m2 đất thổ cư.
Giá bán nhanh trong tuần: 400 triệu.
Đất sạch, không mồ mả, khu dân cư đông đúc, cách đường nhựa khoảng 350m.
Liên hệ Zalo 0942202641 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

094 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 43m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

400 triệu

344 m²
1,16 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 268m2 tại Trảng Bàng, Tây Ninh, giá 400 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.