Tin đăng đã hết hạn.

Đường nhựa 6m thông thổ cư nhiều, đất khu công nghiệp Phước Đông, dân cư đông đúc

Ngày đăng: 18/02/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu công nghiệp Phước Đông, giá chỉ 1,7 tỷ.

Đường nhựa 6m thông thổ cư nhiều.

Địa chỉ: Đôn Thuận, thị xã Trảng Bàng, Tây Ninh.
Cặp hông khu đô thị Phước Đông.
Diện tích: 12x85, tổng 1000m2, có sẵn 200m2 thổ cư.
Đường nhựa trước đất rộng 6m, thông 2 đầu, dân cư xung quanh đông.
Đất sạch + pháp lý rõ ràng + sổ hồng riêng.
Liên hệ: 0916.001.896 alo em Hạnh chốt cọc.
Xem thêm

Liên hệ:

091 600 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 85m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

1.020 m²
1,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đường nhựa 6m thông thổ cư nhiều, đất khu công nghiệp Phước Đông, dân cư đông đúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.