Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Lê Lợi, Trà Vinh giá siêu hấp dẫn

Ngày đăng: 23/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội vàng để sở hữu đất mặt tiền đường Lê Lợi, thành phố Trà Vinh với giá cực kỳ hấp dẫn! Nền đất rộng 6m, nằm ngay cạnh Văn phòng thừa phát lại Phan Muôn, gần ngã ba công viên Bồn nước, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.
Diện tích đất là 6m x 32m, tổng cộng 136.7m2 đất thổ cư và 56.5m2 đất trồng cây lâu năm. Với vị trí mặt tiền rộng rãi, bạn có thể thoải mái kinh doanh mọi loại hình dịch vụ.
Giá bán chỉ 3.6 tỷ đồng (chốt giá). Liên hệ ngay Lụa qua số điện thoại 0988604452 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này
Xem thêm

Liên hệ:

098 860 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 22,78m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

136.7 m²
26,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Lê Lợi, Tp. Trà Vinh, T. Trà Vinh
LH

Lụa Hồ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Lê Lợi, Trà Vinh giá siêu hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.