Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất đẹp tại khóm 1, Trà Vinh, giá 7.5 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

7.2
Khá
Cần bán gấp lô đất đẹp tại khóm 1, Trà Vinh, giá 7.5 tỷ
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp lô đất đẹp tại khóm 1, Trà Vinh, giá 7.5 tỷ.

Thông tin chi tiết:

Vị trí: Khóm 1, phường 7, Trà Vinh.

Diện tích: Ngang 21m x Dài 46m (Tổng 966m²).

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 7.5 tỷ.

Liên hệ ngay để xem đất và làm việc trực tiếp:

 Điện thoại/ zalo: 0566585878

Xem thêm

Liên hệ:

056 658 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Chiều sâu 46m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

966 m²
7,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Khóm 1, P. 7, Tp. Trà Vinh, T. Trà Vinh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất đẹp tại khóm 1, Trà Vinh, giá 7.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.