Tin đăng đã hết hạn.

Đất Hưng Yên giá rẻ - Chưa đến 6tr/m2

Ngày đăng: 17/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất Cương Chính, Tiên Lữ, Hưng Yên. Diện tích 160m2, mặt tiền 9m. Chưa đến 6tr/m2. Thời điểm vàng - Nắm trọn cơ hội. Đường oto 7 chỗ vô tận đất - Mặt tiền hơn 8m - Thông số cực đẹp. Ngay gần quy hoạch khu công nghiệp Minh Phượng. Gần mọi tiện ích - Trường - Chợ - Ủy ban. Liên hệ 0961993132

Xem thêm

Liên hệ:

096 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

920 triệu

160 m²
5,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Hưng Yên giá rẻ - Chưa đến 6tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.