Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền đẹp xuất sắc tại Đường 212, Xã Quang Phục, Tiên Lãng, Hải Phòng, 655 triệu, 62 m2

Ngày đăng: 22/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu hot ở Đường 212, Xã Quang Phục, Tiên Lãng, Hải Phòng. Diện tích 62 m2, giá chỉ 655 triệu VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sổ hồng rõ ràng. Mặt tiền rộng 4.3m, ngõ trước 5m, xe ô tô vào thoải mái. Phong thủy ổn, phù hợp cho ai đang tìm kiếm đất để xây dựng hoặc đầu tư. Cuộc sống tiện nghi đang chờ đón. Liên hệ ngay với Nguyễn Như Trong qua số 0898666696 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

089 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

655 triệu

62 m²
10,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. 212, X. Quang Phục, H. Tiên Lãng, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Như Trong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền đẹp xuất sắc tại Đường 212, Xã Quang Phục, Tiên Lãng, Hải Phòng, 655 triệu, 62 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.