Chính chủ cần bán gấp lô áp góc 21-lk1 - tiền hải star city

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT VÀNG 21-LK1 - TIỀN HẢI STAR CITY Vị trí: Lô 21-LK1, dự án Bắc Đồng Đầm, sát vách KCN Tiền Hải (466ha). Đặc điểm: Diện tích: 90m. Mt 5m Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng công chứng. Hạ tầng: Đường rộng, vỉa hè thoáng, điện nước ngầm hiện đại. Tiềm năng vượt trội: 1. Cạnh KCN: Kinh doanh nhà trọ, hàng quán hoặc cho thuê mặt bằng cực tốt. 2. Đón sóng hạ tầng: Gần cao tốc ven biển, dư địa tăng giá cao khi KCN lấp đầy. 3. An toàn: Đất đấu giá, không bắt buộc xây dựng, thanh khoản nhanh. Giá đầu tư: Chỉ 14xx ( x có như không ) Liên hệ xem đất 24/7: 0343662666

Xem thêm

Liên hệ:

034 366 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,42 tỷ

90 m²
15,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Tiền Hải Star City, Tt. Tiền Hải, H. Tiền Hải, T. Thái Bình

Huy Trần Đức

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp lô áp góc 21-lk1 - tiền hải star city - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.