Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư 108m2 tại Đông Hoàng, Tiền Hải, gần khu công nghiệp, giá hấp dẫn

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất thổ cư tại Đông Hoàng, Tiền Hải, Thái Bình.
Diện tích: 108m2, mặt hậu 5.4m.
Đường trục thôn ô tô thông các ngả.
Vị trí: Cách trường mầm non 50m, trường cấp 1, cấp 2, chợ, ủy ban nhân dân xã 150m.
Khu vực bao quanh khu công nghiệp, tiềm năng phát triển.
Giá bán: 7xx triệu.
Liên hệ: 0976815996 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 681 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

700 triệu

108 m²
6,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Đông Hoàng, H. Tiền Hải, T. Thái Bình
TH

Tống S. Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư 108m2 tại Đông Hoàng, Tiền Hải, gần khu công nghiệp, giá hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.