Tin đăng đã hết hạn.

Đất đẹp Nam Hà, Tiền Hải, mặt tiền rộng, giá hấp dẫn

Ngày đăng: 06/08/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán lô đất tại Nam Hà, Tiền Hải với mức giá hấp dẫn chỉ 4xx triệu đồng.
Diện tích đất là 78m2, mặt tiền rộng hơn 5m, nở hậu, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Đường ô tô vào tận đất, cách trục đường chính của huyện chỉ hơn 100m, giao thông vô cùng thuận tiện.
Đất không lỗi phong thủy, hứa hẹn mang lại cuộc sống bình an và may mắn cho chủ sở hữu.
Liên hệ ngay 0788220287 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

078 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 15,6m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

400 triệu

78 m²
5,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Nam Hà, H. Tiền Hải, T. Thái Bình
TC

Trường Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất đẹp Nam Hà, Tiền Hải, mặt tiền rộng, giá hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.