Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất cạnh lô cắt lỗ 200tr, sổ đỏ giao dịch sẵn, chiết khấu thêm 30tr nếu giao dịch nhanh

Ngày đăng: 18/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sẵn sổ và giá cực rẻ so với khu vực, không bị lỗi gì cả. Lô đất đẹp Tiền Hải giá chỉ 2,12 tỷ. Diện tích: 110m2, mặt đường nội khu 13m, đường băng 2 đường 68m. Vị trí vàng khi vừa có view công viên, vừa hướng Đông Nam. Sát KCN Tiền Hải 460ha, gần cao tốc ven biển. Hướng Đông Nam, lô siêu mát, giá rẻ hơn khu bên cạnh 30 triệu. Sổ đỏ chính chủ, xây dựng ngay. Khu đô thị dân cư văn minh, cách biển Đồng Châu chỉ 9 phút. Liên hệ ngay để em có thể hỗ trợ tốt nhất cho mình ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

037 429 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,12 tỷ

110 m²
19,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Tiền Hải Star City, Tt. Tiền Hải, H. Tiền Hải, T. Thái Bình
0

0374298773

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất cạnh lô cắt lỗ 200tr, sổ đỏ giao dịch sẵn, chiết khấu thêm 30tr nếu giao dịch nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.