Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thự view biển Tiền Hải, Thái Bình diện tích 321m², giá chỉ 2,0xx tỷ

Ngày đăng: 11/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Tiền Hải, Thái Bình!
Chúng tôi xin giới thiệu lô đất biệt thự độc đáo, sở hữu vị trí đắc địa mặt Đê Nam Thịnh với tầm nhìn biển tuyệt đẹp. Với diện tích 321m², lô đất này không chỉ là một bất động sản, mà còn là một không gian sống lý tưởng để bạn xây dựng tổ ấm mơ ước, hòa mình vào thiên nhiên tươi đẹp.
Vị trí lô đất vô cùng thuận lợi, gần đường nối trục xã với đê đang được xây dựng, hứa hẹn tiềm năng tăng giá vượt trội trong tương lai gần. Đây là cơ hội tuyệt vời để bạn đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp tại một trong những vùng đất phát triển năng động nhất của Thái Bình.
Thông tin chi tiết:
- Vị trí: Mặt Đê Nam Thịnh, Tiền Hải, Thái Bình
- Diện tích: 321m²
- Giá bán: 2,0xx tỷ (Giá cả còn thương lượng)
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất biệt thự view biển tuyệt đẹp này. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất: 0396264836.
Xem thêm

Liên hệ:

039 626 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần mặt đường

Vị trí bản đồ

2 tỷ

321 m²
6,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Tiền Hải, H. Tiền Hải, T. Thái Bình
CT

Chiều Tím

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thự view biển Tiền Hải, Thái Bình diện tích 321m², giá chỉ 2,0xx tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.