Tin đăng đã hết hạn.

Bán 32 lô đất nền F0 tại KDC Việt Khê Thủy Nguyên, giá chỉ từ 350 triệu

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ ra hàng 32 lô đất nền F0 tại khu dân cư Việt Khê, Thủy Nguyên, Hải Phòng, giá đầu tư cực tốt pháp lý rõ ràng, sổ đỏ từng lô. Vị trí đẹp: Gần đường tỉnh lộ 352, chợ trường học chỉ 300m, dân cư đông đúc. Cách đường liên xã chỉ 100m, giao thông thuận tiện kết nối trung tâm. Đường nội khu rộng 4,5m, ô tô ra vào thoải mái. Diện tích đa dạng: 60m² 96m² phù hợp nhu cầu ở và đầu tư. Giá chỉ từ 350 triệu/lô mức giá F0 hiếm có tại Thủy Nguyên. Tiềm năng tăng giá cao nhờ hạ tầng Thủy Nguyên ngày càng phát triển mạnh. Liên hệ trực tiếp: 0702567979 để đi xem đất thực tế và chọn vị trí đẹp nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

070 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

350 triệu

75 m²
4,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Liên Khê, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PH

Phạm Đức Hoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 32 lô đất nền F0 tại KDC Việt Khê Thủy Nguyên, giá chỉ từ 350 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.