Tin đăng đã hết hạn.

Hàng cực hiếm 3192m2 bán trục đường Máng Nước Thuỷ Nguyên, vị trí mờ trung tâm thương mại cực đẹp

Ngày đăng: 21/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng 3192m2 đất thương mại dịch vụ. 3192m2 mặt tiền rộng 76m bám trục đường máng nước tại Phường Thuỷ Nguyên, Hải Phòng. - Đất thương mại dịch vụ thời hạn đến năm 2072. - Quy hoạch xây được trung tâm thương mại 5 tầng. Đường máng nước là tuyến đường huyết mạch của Thuỷ Nguyên, một tuyến đường kinh doanh buôn bán cực sầm uất. Giá 42,5 triệu /1m2.

Xem thêm

Liên hệ:

089 812 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 76m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

135,66 tỷ

3.192 m²
42,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Máng Nước, X. Thuỷ Đường, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
ĐL

Đinh Ngọc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng cực hiếm 3192m2 bán trục đường Máng Nước Thuỷ Nguyên, vị trí mờ trung tâm thương mại cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.