Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư mặt đường 7m chỉ 395 triệu/lô Lưu Kiếm, Hải Phòng

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất F0 siêu rẻ chỉ 395 triệu/lô phường Lưu Kiếm, Hải Phòng. Anh/Chị đang tìm đất sạch - sổ đỏ - mặt đường đẹp - giá tốt nhất thị trường? Đây là lựa chọn không thể bỏ qua! - Vị trí cực đẹp: - Nằm trong khu dân cư đông đúc. - Mặt đường nhựa 7m, ô tô tránh thoải mái. - Cách QL10 chỉ 2km, kết nối Hà Nội - Quảng Ninh trung tâm TP Hải Phòng cực nhanh. - Bán kính 500m có đầy đủ trường mầm non, tiểu học, chợ, UBND. - Diện tích: 70m², đất ở đô thị, vuông vắn mặt tiền đẹp. - Pháp lý chuẩn sổ đỏ từng lô sang tên công chứng nhanh. - Giá F0 chỉ 395 triệu/lô giá rẻ nhất khu vực hiện tại. Số lượng có hạn khách đầu tư đã bắt đầu xuống tiền. Liên hệ ngay: 0702567979Zalo 24/7) để đi xem đất và nhận thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

070 256 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

395 triệu

65 m²
6,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 10, X. Lưu Kiếm, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PH

Phạm Đức Hoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư mặt đường 7m chỉ 395 triệu/lô Lưu Kiếm, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.