Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán 1 lô hoa hậu lô góc 106m trục đường 26m2 tại TĐC Áp Tràn - KĐT Bắc Sông Cấm P.Dương Quan

Ngày đăng: 22/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích 106,5 m2, ngang 7m
Hướng Tây tứ trạch

Giá : 6,xx tỷ

Với vị trí cực đẹp ngay sát cạnh trung tâm hành chính mới của Thủy Nguyên, và các khu đô thị xung quanh.

LH : 035819998 tô lan CDT-Group
***Chuyên BĐS khu vực Thủy Nguyên***

Xem thêm

Liên hệ:

035 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

6,85 tỷ

106.5 m²
64,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán 1 lô hoa hậu lô góc 106m trục đường 26m2 tại TĐC Áp Tràn - KĐT Bắc Sông Cấm P.Dương Quan - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.