Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Thủy Nguyên, ngõ nông ô tô đỗ cửa, giá chỉ 325 triệu

Ngày đăng: 17/04/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Tin vui cho ai đang tìm kiếm đất tại Thủy Nguyên đây!
Cần bán nhanh lô đất tại Quảng Cư, phường Quảng Thanh, thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng.
Diện tích 68m2, ngõ nông nhưng ô tô đỗ cửa.
Bán kính 500m là (full) tiện ích, dân cư thì đông đúc văn minh.
Giá siêu yêu thương chỉ 325 triệu.
Liên hệ ngay hotline 0936577222 để biết thêm chi tiết và xem đất nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

325 triệu

68 m²
4,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Quảng Thanh, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NP

NHÀ ĐẤT THỦY NGUYÊN HẢI PHÒNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Thủy Nguyên, ngõ nông ô tô đỗ cửa, giá chỉ 325 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.