Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Văn Phú, 10,2 tỷ, 56m2, mặt tiền 6m, ngõ rộng 10m, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 10/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất siêu hot tại Văn Phú, Thường Tín, HN. Diện tích 56m2, mặt tiền 6m, ngõ rộng 10m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Khu vực phong thủy tốt, phù hợp cho mọi gia đình hoặc nhà đầu tư. Giá 10,2 tỷ VND. Cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm bất động sản chất lượng! Tiện ích xung quanh: - Siêu thị Long Bình Plaza - Siêu thị Lan Chi Thường Tín Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! 0375458952 - Thu Thủy.

Xem thêm

Liên hệ:

037 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

56 m²
182,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Văn Phú, 10,2 tỷ, 56m2, mặt tiền 6m, ngõ rộng 10m, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.