Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán mảnh 3 mặt tiền giá nhỉnh 1 tỷ gần trung tâm Thị trấn PX cách Quốc Lộ 1A chỉ 2km

Ngày đăng: 31/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất 3 mặt tiền - đẹp nhất khu - ô tô 7 chỗ đỗ cửa - giá chỉ 1tỷ330triệu - Bộ Đầu - Thống Nhất - Thường Tín. - Diện tích 40,2m2 - 3 mặt tiền tiền đẹp nhất khu vực. Bán kính 150m ra chợ và trường học. Giao thông thuận lợi tiện ích đầy đủ khu vực đông dân cư an ninh tốt dân trí cao. Giá lô 12: 1tỷ330triệu. LH 0989458634

Xem thêm

Liên hệ:

098 945 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,23m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,33 tỷ

42.2 m²
31,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán mảnh 3 mặt tiền giá nhỉnh 1 tỷ gần trung tâm Thị trấn PX cách Quốc Lộ 1A chỉ 2km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.