Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 42.3m2 tại Xã Tự Nhiên, Thường Tín, Hà Nội, 1,52 tỷ

Ngày đăng: 24/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất 42.3m2 tại Xã Tự Nhiên, Huyện Thường Tín, Hà Nội với giá chỉ 1,52 tỷ VND. - Diện tích: 42.3m2. - Mặt tiền rộng 4.5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Đất có phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Lô đất nằm ở vị trí lý tưởng cho việc phát triển lâu dài. Liên hệ Nguyễn Văn Cường qua số điện thoại 0969210219 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

096 921 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

42.3 m²
35,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Tự Nhiên, H. Thường Tín, Tp. Hà Nội
n

nguyenvancuong83

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 42.3m2 tại Xã Tự Nhiên, Thường Tín, Hà Nội, 1,52 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.