Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 186m² đất đẹp vuông vắn, gần vành đai 4, ô tô tải tránh thoải mái

Ngày đăng: 17/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất Khánh Hà - Thường Tín. Ô tô tải tránh - cách vành đai 4 chỉ 100m - giá chỉ 55 triệu/m². Diện tích: 186m² Đất đẹp vuông vắn, chia lô hay xây CCMN, biệt thự, nhà xưởng đều hợp lý. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giao dịch nhanh gọn. Lợi thế vàng: Cách vành đai 4 chỉ 100m Kết nối cực nhanh. Trường liên cấp 1-2-3 chỉ 400m. Cách QL1A chỉ 1.5km. Khu vực đang phát triển mạnh Tiềm năng tăng giá rõ rệt. Đường ô tô tải tránh nhau thoải mái Phù hợp làm kho xưởng. Liên hệ: 0989342189

Xem thêm

Liên hệ:

098 934 ****

Vị trí bản đồ

10,23 tỷ

186 m²
55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 186m² đất đẹp vuông vắn, gần vành đai 4, ô tô tải tránh thoải mái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.