Tin đăng đã hết hạn.

Đất hot Ba Lăng, Dũng Tiến, Thường Tín, giá yêu thương chỉ 1,24 tỷ

Ngày đăng: 13/05/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất hot Ba Lăng, Dũng Tiến, Thường Tín.
Diện tích 43,5m2.
Mặt tiền siêu xinh 4,35m.
Vị trí trung tâm xã, tiện lợi hết nấc gần chợ, trường học, nhà văn hóa, đi đâu cũng tiện.
Đất full thổ cư, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết 0974493289.
Xem thêm

Liên hệ:

097 449 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,35m
Chiều sâu 10m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,24 tỷ

43.5 m²
28,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất hot Ba Lăng, Dũng Tiến, Thường Tín, giá yêu thương chỉ 1,24 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.