Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất cực phẩm tại Tự Nhiên, Thường Tín

Ngày đăng: 24/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán mảnh đất cực phẩm tại Tự Nhiên, Thường Tín
Lô góc siêu đẹp với diện tích 41,2m2.
Vị trí đắc địa ô tô đỗ cửa, cách đường trục chính xã chỉ 50m, cách trục chính đường nhựa liên xã 400m, và cách trường cấp 1 Tự Nhiên chỉ 200m.
Giá chỉ 1,12 tỷ.
Liên hệ ngay 0971681569 để biết thêm chi tiết!
Xem thêm

Liên hệ:

097 168 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,12 tỷ

41.2 m²
27,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Tự Nhiên, H. Thường Tín, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất cực phẩm tại Tự Nhiên, Thường Tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.