Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất công hà ô tô tải thông gần chợ dâu ql17 hàng xóm hồng hạc phú mỹ hưng dt82m2 nhỉnh 3tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Bán gấp mảnh đất hoa hậu Công Hà; + Sổ vuông đét, MT=MH=6m, 100m ra mặt phố Công Hà, Chợ Dâu huyền thoại; + Đường ô tô tải thông vòng quanh, 100m ra QL17, Ngã tư Dâu, hàng xóm Đại đô thị Hồng Hạc Phú Mỹ Hưng, KĐT Khai Sơn, trường May.....; + Sổ đỏ sẵn giao dịch ngay! * LH: 0968837816 Mr Chẩn ( Uy Tín- Tận Tâm- Hiệu Quả) * P/S: MIỄN MG VÀ TRUNG GIAN....

Xem thêm

Liên hệ:

096 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

82 m²
41,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Công Hà, P. Hà Mãn, Tx. Thuận Thành, T. Bắc Ninh
NC

Nguyễn Ngọc Chẩn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất công hà ô tô tải thông gần chợ dâu ql17 hàng xóm hồng hạc phú mỹ hưng dt82m2 nhỉnh 3tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.