Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Xuân Lâm - Gần chợ, trường, 61.5m², 3 tỷ - Xây trọ hốt bạc!

Ngày đăng: 20/08/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư đất nền tại xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh!
Diện tích 61.5m2 (4.1m x 15m), vị trí đắc địa gần chợ dân sinh và chợ sinh viên (chỉ cách 20m), khu vực giao thông tấp nập, cực kỳ thuận tiện cho kinh doanh và cho thuê.
Đất vuông vức, mặt tiền vừa phải, dễ dàng xây nhà 3-4 tầng hoặc dãy trọ mini kinh doanh hiệu quả.
Vị trí gần trường Đại học, Học viện Tòa án, nhu cầu thuê phòng rất lớn, thích hợp xây trọ hoặc nhà cho thuê.
Gần khu Phú Mỹ Hưng, khu dân cư hiện đại, hàng xóm thân thiện, môi trường sạch sẽ, an ninh.
Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn, thủ tục minh bạch.
Chủ đất chuẩn bị sang Pháp định cư cùng con, cần bán gấp để thu xếp giấy tờ xuất cảnh, giao dịch thiện chí, hỗ trợ tận tâm cho khách mua.
Giá bán chỉ 3.x tỷ, cơ hội sở hữu đất vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao với mức giá cực hợp lý.
Liên hệ ngay 0826918688 (E. An) để xem đất trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

082 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Chiều sâu 15m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3 tỷ

61.5 m²
48,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
P. Xuân Lâm, Tx. Thuận Thành, T. Bắc Ninh
NA

Nguyễn Đình An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Xuân Lâm - Gần chợ, trường, 61.5m², 3 tỷ - Xây trọ hốt bạc! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.