Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô Thuận An, Tram lo, thuan thanh, bac ninh F0 đường oto vào tận đất

Ngày đăng: 26/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô Thuận An, Tram lo, thuan thanh, bac ninh F0 đường oto vào tận đất Cách KCN Thuận Thành 1 chỉ 550m Trục đường thông thoáng Mua xây nhà trọ hoặc phân lô đều ok Giá chỉ 2x tr/1m2 Ac qtam lh E Tam để xem đất ạ! LH 0915232179

Xem thêm

Liên hệ:

091 523 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

174 m²
22,7 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô Thuận An, Tram lo, thuan thanh, bac ninh F0 đường oto vào tận đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.