Tin đăng đã hết hạn.

Dự án Đình Tổ Luxury, chính chủ cần tiền gửi bán vài lô đấy giá siêu rẻ cam kết lợi nhuận

Ngày đăng: 04/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chủ cần tiền gửi bán lô Đình Tổ Luxury Thuận Thành, Bắc Ninh. Hạ tầng đồng bộ, giao dịch pháp lý chuẩn nhiều tiện ích nội khu và khu vực. Diện tích đa dạng từ 108 117 m2 mặt tiền 6 - 6,5 m. Vị trí đẹp - Nhiều lựa chọn hướng nhà. Tiềm năng tăng giá cao chỉ từ 20,5-22,5 tr/ m2. Liên hệ: 0936796550

Xem thêm

Liên hệ:

093 679 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

108 m²
22,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đình Tổ Luxury Homes, Tx. Thuận Thành, T. Bắc Ninh
NT

Nguyễn Bá Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án Đình Tổ Luxury, chính chủ cần tiền gửi bán vài lô đấy giá siêu rẻ cam kết lợi nhuận - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.