3 TỶ 5 ĐẤT BIỂN SƠN HẢI 300M THỔ CƯ DT: 312m (300m thổ cư) Đường ô tô vào tận đất

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

3 TỶ 5 ĐẤT BIỂN SƠN HẢI 300M THỔ CƯ DT: 312m (300m thổ cư) Đường ô tô vào tận đất Cách biển vài bước chân Gần chợ, trường, Bách Hóa Xanh, khu du lịch (~500m) Phù hợp: làm homestay khách sạn đầu tư 0977771917Vương) Gặp chủ thương lượng xem đất miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

097 777 ****

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

312 m²
11,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Văn Lâm, X. Phước Dinh, H. Thuận Nam, T. Ninh Thuận
NV

Nguyen Thai Vuong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 3 TỶ 5 ĐẤT BIỂN SƠN HẢI 300M THỔ CƯ DT: 312m (300m thổ cư) Đường ô tô vào tận đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.