Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư đường xe tải né nhau cách biển 1km

Ngày đăng: 13/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất full thổ cư giá chỉ 850 triệu. Diện tích: 220m² (ONT 100% thổ cư). Mặt tiền: 13m. Đường: Bê tông rộng 10m, ô tô tránh nhau thoải mái. Hiện trạng: Có sẵn vườn cây ăn trái xanh mát. Vị trí: Thôn Bầu Ngứ, xã Phước Dinh, Khánh Hòa. Pháp lý: Sổ hồng sẵn, sang tên công chứng ngay. Giá bán: 850 triệu. Liên hệ: 0785941234

Xem thêm

Liên hệ:

078 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

850 triệu

220 m²
3,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
X. Phước Dinh, H. Thuận Nam, T. Ninh Thuận
HT

Họ Và Tên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư đường xe tải né nhau cách biển 1km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.