Cần bán đất cặp sông thủ thừa đường xe 8 tấn giá 5 ty 8 xã bình an huyện thủ thừa.tỉnh long an.củ.

Ngày đăng: 22/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

bán .gấp gấp __ Đất cặp sông thủ thừa xà lang chạy vi vu nhánh sông vàm cỏ..gần cầu vàm thủ...thuộc xã bình an.huyện thủ thừa..tỉnh long an củ diện tích..3762m2..( 3092 thổ +670 đất thủy sản ).. mặt tiền lối đi vô 6m x 58m..nở rộng ra phía sau.. __.đường xe 8 tấn...đất đã san bắp bằng phẳng trẻn đất có ngôi nhà cấp 4..thích hợp làm bãi cát đá.nhà vườn giá 5 tỷ 800tr ( thương lượng vui vẻ. Có xem có trả là có bán ) xem đất: 0868224569

Xem thêm

Liên hệ:

086 822 ****

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3.762 m²
1,54 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán đất cặp sông thủ thừa đường xe 8 tấn giá 5 ty 8 xã bình an huyện thủ thừa.tỉnh long an.củ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.