Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô đất liền kề - hơn 302m² - thủ thừa, long an, 0978648668

Ngày đăng: 27/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp - Pháp lý rõ ràng - Đầu tư sinh lời cao Thông tin chi tiết: Diện tích: Hơn 302 m² (2 lô liền kề) Vị trí: Huyện Thủ Thừa, tỉnh Long An Đường rộng, giao thông thuận tiện, khu dân cư hiện hữu Sổ đỏ riêng từng lô, pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên nhanh Phù hợp để ở, xây nhà vườn hoặc đầu tư lâu dài Hình ảnh sổ đỏ thực tế: (đính kèm trong bài viết) Giá bán: 3,3 tỷ (toàn bộ 2 lô) Giá tốt cho nhà đầu tư thiện chí Liên hệ: 0978648668Zalo/Call) để xem đất và biết thêm chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

097 864 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

302 m²
10,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô đất liền kề - hơn 302m² - thủ thừa, long an, 0978648668 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.