Tin đăng đã hết hạn.

An cư lập nghiệp ở ngay khu hành chính chỉ 30 triệu booking chọn ngay vị trí trung tâm

Ngày đăng: 11/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

An cư lập nghiệp ở ngay khu hành chính. Chỉ 30 triệu booking chọn ngay vị trí trung tâm. Dự án: Agora City Thủ Thừa, Long An. Kề bên trung tâm hành chính Cơ quan nhà nước đã hoạt động. Di chuyển dễ dàng về TP. HCM (3045 phút). Diện tích đa dạng: 90 108 200m². Nhà phố shophouse biệt thự cao cấp. Tiện ích nội khu hoàn chỉnh: Công viên hồ bơi trường học Co.opmart. Sống xanh tiện nghi phong thủy đắc địa. Ưu đãi cực khủng: Chiết khấu 15%. Tặng ngay 100 triệu. Hỗ trợ tài chính linh hoạt đến 24 tháng. Gọi ngay: MG chuyên nghiệp khu Tây - Ms. Thanh Huệ chốt vị trí đẹp nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

108 m²
18,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Agora City, Đ. ĐT 818, Tt. Thủ Thừa, H. Thủ Thừa, T. Long An
0

0907776423

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An cư lập nghiệp ở ngay khu hành chính chỉ 30 triệu booking chọn ngay vị trí trung tâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.