Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền Quốc Lộ full thổ cư vuông vức ngang 30 dài 60 ngay trường cao đẳng sát hạch lái xe

Ngày đăng: 26/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư ngay chân Cầu Voi thuộc Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An. Ngang rộng 30m chiều dài 60m phù hợp xây kho bãi nhà hàng khách sạn... Kế bên bãi xe cơ giới, trường dạy lái xe, cty xí nghiệp kín hết.

Xem thêm

Liên hệ:

083 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

20,7 tỷ

1.800 m²
11,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền Quốc Lộ full thổ cư vuông vức ngang 30 dài 60 ngay trường cao đẳng sát hạch lái xe - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.