Cần bán 268m2 Đất mặt tiền Nguyễn Xiển, kế Vinhomes chỉ 55tr/m2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGUYỄN XIỂN SÁT VINHOMES GRAND PARK Vị trí đẹp: Mặt tiền Nguyễn Xiển Long Bình, Quận 9 cũ Ngay cạnh Vinhomes Grand Park & Vành Đai 3 khu vực đang tăng tốc hạ tầng mạnh nhất hiện nay. Diện tích đẹp: 268m ODT Ngang 7m nở hậu tài lộc Thế đất cực đẹp, phù hợp xây tòa nhà showroom CHDV văn phòng giữ tài sản lâu dài. Giá bán thiện chí chỉ: 14.8 tỷ Chỉ khoảng 55 triệu/m mặt tiền Nguyễn Xiển Mức giá cực hiếm cho nhà đầu tư trong bối cảnh khu vực đang tăng nhiệt. Điểm mạnh nổi bật: Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề Pháp lý chuẩn sổ hồng chính chủ Khu vực dân cư hiện hữu lưu lượng giao thông lớn Hưởng trọn cú hích từ Vành Đai 3 & đại đô thị Vinhomes Grand Park Tiềm năng tăng giá và khai thác dòng tiền cực mạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 389 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Cần bán 268m2 Đất mặt tiền Nguyễn Xiển, kế Vinhomes chỉ 55tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.