Đất 3 mặt tiền đỗ xuân hợp nở hậu gần 10m. dt 86,5m2.xây 6 tầng chỉ 5,29 tỷ cực hiếm, sổ hồng riêng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất đẹp sở hữu vị trí trung tâm khu Đỗ Xuân Hợp, lợi thế 3 mặt thoáng cực kỳ hiếm gặp, phù hợp xây căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc nhà phố cao cấp khai thác dòng tiền lâu dài. Vị trí đắc địa: Hẻm xe hơi sát mặt tiền Đỗ Xuân Hợp Trần Thị Điệu Di chuyển thuận tiện về Quận 1, Thảo Điền, An Phú, trung tâm TP.HCM Khu dân cư hiện hữu, đồng bộ, an ninh và phát triển mạnh Thông tin lô đất: Diện tích: 86,5m² Kích thước: 4,3m x 13,68m Nở hậu gần 10m cực đẹp và hiếm 3 mặt thoáng giúp tối ưu ánh sáng và không gian sử dụng Ưu điểm nổi bật: Được xây tối đa 6 tầng gồm 4 tầng + lửng + sân thượng Thích hợp xây CHDV, văn phòng công ty hoặc vừa ở vừa kinh doanh Khu vực nhu cầu thuê cao, khả năng khai thác tốt Đơn giá chỉ khoảng 61 triệu/m², mức giá rất cạnh tranh khu Đỗ Xuân Hợp Pháp lý: Sổ hồng riêng Công chứng sang tên nhanh Giá bán chỉ: 5,29 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí Liên hệ 0369206110xem đất thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

036 920 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Đất 3 mặt tiền đỗ xuân hợp nở hậu gần 10m. dt 86,5m2.xây 6 tầng chỉ 5,29 tỷ cực hiếm, sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.