Cần bán gấp một số nền đất sổ đỏ gần mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - Hoàng Anh Gia Lai nằm ngay mặt tiền Đỗ Xuân Hợp lộ giới 40m, thuộc P. Phước Long B, Quận 9. Và ven rạch Ông Cày, đối diện khu TDTT Quốc gia Rạch Chiếc, sân Golf, khu công nghệ cao. Cần bán một số nền sau: - Lô D. Diện tích: 5 x 25,4m, đường 12m, hướng Tây Bắc, đường thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp. Giá bán 136 tr/m2, sổ đỏ chính chủ. Có thể mua đầu tư không bắt buộc xây dựng, hoặc xây dựng nhà tạm để cho thuê đều được. Ngoài ra còn nhiều mặt hàng khác phù hợp với quý khách. Liên hệ: 0914920202 0914920202 - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31 dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất. Chuyên nhận ký gửi đất nền Q9: mua bán đất nền dự án hoàng anh minh tuấn, đất nền dự án Phú Nhuận Phước Long B quận 9

Xem thêm

Liên hệ:

091 492 ****

Vị trí bản đồ

17,27 tỷ

127 m²
135,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu dân cư Hoàng Anh Minh Tuấn, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐQ

Đậu Viết Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp một số nền đất sổ đỏ gần mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Quận 9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.