Bán gấp nền đất KDC Gia Hoà 300m2 (15x20) giá tốt tại Trịnh Công Sơn, p Phước Long B, Q9, TP. HCM

Ngày đăng: 21/05/2026

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đường Trịnh Công Sơn Gia Hòa Quận 9 củ (Nay là phường Phước Long TPHCM). Thông tin lô đất: - Diện tích: 15 x 20m (300m). - Lộ giới Trịnh Công Sơn: 20m, đường rộng, vỉa hè thoáng. - Thế đất đẹp, mặt tiền thông thoáng, tầm nhìn trực diện sông & mảng xanh công viên. Pháp lý & xây dựng: - Sổ hồng riêng, xây nhà hoàn công. - Quy hoạch ổn định, xây dựng biệt thự đơn lập có hầm. Giá bán: 38 tỷ ~ 126,6 tr/m2. Thương lượng cho khách thiện chí, làm việc trực tiếp chính chủ. Đức Lê 0935531351Call/Zalo). Tiên Phong Holding. Chuyên bán đất Gia Hoà, Khang Điền - Nhận ký gởi nhà đất Gia Hoà, Khang Điền. Làm việc chính chủ & xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

093 553 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nền đất KDC Gia Hoà 300m2 (15x20) giá tốt tại Trịnh Công Sơn, p Phước Long B, Q9, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.