Hàng chuẩn đầu tư xây CHDV gần Metro - 214m2 thổ cư ngang 7m - 50.4tr/m²

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng chuẩn đầu tư xây CHDV gần Metro - 214m2 thổ cư ngang 7m - 50.4tr/m². * Diện tích: 214m² full thổ cư. (Ngang 7m x dài 30,6m vuông vức trước sau). * Tiện xây CHDV dòng tiền cực cao(dh21ltr). * Giá đầu tư: 10.8 tỷ còn thương lượng. Liên hệ: 0707853456 gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

070 785 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Hàng chuẩn đầu tư xây CHDV gần Metro - 214m2 thổ cư ngang 7m - 50.4tr/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.