Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc đường số ngay Lương Định Của, An Phú, Quận 2. Diện tích 5x20 Chỉ 18 tỷ TL

Ngày đăng: 24/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ GÓC ĐẸP ĐƯỜNG SỐ 7, AN PHÚ, QUẬN 2 Diện tích: 5 x 20m (CN: 87,5m²) Hiện trạng: Đất trống, sẵn sàng xây dựng Hướng: Đông Nam mát mẻ, thuộc Đông Tứ Trạch Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn Giá bán: 18 tỷ (~205,7 triệu/m²) Vị trí đắc địa: gần trục Lương Định Của, liền kề Thủ Thiêm, thuận tiện di chuyển về trung tâm Q1. Thích hợp đầu tư, kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Liên hệ ngay Huyền 0799382713 để làm việc trực tiếp chính chủ! Huyền chuyên nhà phố Quận 2, giỏ hàng phong phú và luôn được cập nhật mới mỗi ngày

Xem thêm

Liên hệ:

079 938 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc đường số ngay Lương Định Của, An Phú, Quận 2. Diện tích 5x20 Chỉ 18 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.