Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất khuôn đất lớn Trần Não, Phường Bình An, Q2 | 1010m2

Ngày đăng: 18/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán quỹ đất lớn mặt tiền đường Trần Não, phường An Khánh, Quận 2. - Diện tích: 15 x 40m, nở hậu. - Công nhận: 1010m². - Xây dựng mới: Trệt, 2 lầu, tum (đất phát triển dự án). - Pháp lý cá nhân. - Phương thức làm việc: Trực tiếp chính chủ. - Yêu cầu chứng minh tài chính 70%.

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

383,8 tỷ

1.010 m²
380 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trần Não, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Tường Nguyễn Villa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất khuôn đất lớn Trần Não, Phường Bình An, Q2 | 1010m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.