Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm! 5 nền biệt thự - KDC Văn Minh, view sông - 120 - 350m2 hầm 4T - Rẻ nhất chỉ từ 125tr/m2

Ngày đăng: 17/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu Phẩm! 5 nền biệt thự - KDC Văn Minh, view sông, view công viên - mặt tiền đường lớn - Ngang lớn - DT đa dạng từ 120 - 350m2 - Hầm 4T - Giá rẻ nhất chỉ từ 125tr/m2 (Tin Thật). - DT: 10x16m² (160m2) - Giá 23,4 tỷ (146tr/m²) view công viên sát sông. - DT: 120m² (6x20m) - Giá 22,5 tỷ (185tr/m²) mặt tiền Thân Văn Nhiếp. - DT: 214m² (11 x 20m) - Giá 38,5 tỷ (180tr/m²). - DT: 284m² (16x24m) - Giá 48 tỷ (170tr/m²) - Góc 2 mặt tiền ngay công viên - view sông SG. - DT: 350m² (18mx20m) - Giá 43 tỷ (125tr/m²) góc 2 mặt tiền. - Vị trí ngay The Sun Avenue - KDC Văn Minh - Ngay nút giao An Phú - Vị trí cực kì thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm. + Sát KĐT Thủ Thiêm đối diện quy hoạch tuyến nhà ga Metro Thủ Thiêm! + KDC cao cấp, an ninh, đầy đủ các tiện ích - Ven sông Sài Gòn mát mẻ. - CTXD: Hầm 4 tầng - áp mái chiều 16m. * Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem nhà/đất - làm việc chính chủ - tin thật - giá thật - trao giá trị thật.

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

23,4 tỷ

160 m²
146,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Sông Giồng, Đ. Đại Lộ Đông Tây, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm! 5 nền biệt thự - KDC Văn Minh, view sông - 120 - 350m2 hầm 4T - Rẻ nhất chỉ từ 125tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.