Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1300m2 đất 3 MT Đường Phạm Văn Đồng, Thủ Đức GPXD: Hầm + 12 tầng giá 175 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Quỹ đất góc 3 mặt tiền duy nhất Tại Phạm Văn Đồng - TP. Thủ Đức - xây dựng 7 - 12 tầng - view Sông Sài Gòn. Vị trí: Mặt tiền Phạm Văn Đồng. - Diện tích CN: 1.300m2 (đất ở: 1.172,1m2; đất trồng cây: 127,9m2). - Mặt tiền: 35,82 mét x Dài 34,23 mét. - Mật độ xây dựng: Trên 60%. - Vị trí, khuôn đất đẹp, 3 mặt thoáng, tính tới thời điểm tháng 5/2025 không có lô thứ 2 trên thị trường, chủ nhà thiện chí bán. Giá: 138 Triệu / m2. Link vị trí: https://maps.app.goo.gl/Vpwb2kFC1eGYTS228?g_st=com.google.maps.preview.copy

Xem thêm

Liên hệ:

093 141 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35,82m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

175 tỷ

1.300 m²
134,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BL

Bùi Thành Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1300m2 đất 3 MT Đường Phạm Văn Đồng, Thủ Đức GPXD: Hầm + 12 tầng giá 175 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.