Tin đăng đã hết hạn.

Đất hẻm xe hơi Thảo Điền - 406m2 - 100 tr/m2 - 41 tỷ 0908947618

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất hẻm xe hơi Thảo Điền khu vực xây 5 tầng. 1. Diện tích: 406m2 giá 100 tr/m2 - 41 tỷ (Có HD thuê 70 tr/ tháng). 2. Diện tích: 455m2 giá 130 tr/m2 = 59 tỷ. 3. Diện tích: 216m2 giá 125 Tr/m2 = 27 tỷ. 4. Diện tích: 484m2 Giá 135 Tr/m2 = 65 tỷ. Lh 0908947618 - Mr. Hoan CTy BDS Nhà Ấm - 38 Thái Ly, Thảo Điền.

Xem thêm

Liên hệ:

090 894 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

40,6 tỷ

406 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Gateway Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trịnh Văn Hoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất hẻm xe hơi Thảo Điền - 406m2 - 100 tr/m2 - 41 tỷ 0908947618 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.