Tin đăng đã hết hạn.

Đất có nhà C4 HXH thông, 4000m (50x78) full thổ vuông, 175 tỷ TL, Long Trường Q9

Ngày đăng: 13/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

4000m (50x78) full thổ vuông vức, siêu đẹp, sẵn đường. Xe hơi xe hơi 175 tỷ TL, - HXH 7m cạnh khu phân lô, sát mặt tiền đường số, cạnh Đông Tăng Long, Long Trường, Q9. - Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển cao, - Mặt tiền 50m, lô góc sẵn đường tiện cho các dự án lớn như phân lô tách thửa, biệt phủ. - Shr chính chủ, pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn, sẵn sàng công chứng. - LH 0972699933 e Minh Q9 giáp chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 269 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

175 tỷ

4.125 m²
42,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Số 8, P. Long Trường, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VM

Võ Thị Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất có nhà C4 HXH thông, 4000m (50x78) full thổ vuông, 175 tỷ TL, Long Trường Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.