Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ Nhất Mặt Tiền Nguyễn Văn Kỉnh - Bán Lô Đất Siêu Đẹp - 10x20m - Hầm 4 Tầng - Giá rẻ chỉ 39,9 tỷ

Ngày đăng: 12/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Rẻ Nhất Mặt Tiền Nguyễn Văn Kỉnh - Bán Lô Đất Siêu Đẹp - 10x20m - Hầm 4 Tầng - Giá rẻ chỉ 39,9 tỷ - Diện tích : 10x20m(200m2) - Vuông vức ko lỗi - Hiện trạng: Đất trống tiện xây ngay - Hướng : Đông Bắc - CTXD: Hầm + 4 Tầng - Giá tìm đối thủ : 39,9 tỷ ~ 199tr/m2 * Cùng Vị Trí Còn Lô: 7x18,5m - 140m2 - Gía 240tr/m2 - 33,6 tỷ * Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn 0773036608Em Thuận) Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem nhà/đất - làm việc chính chủ - tin thật - giá thật - trao giá trị thật

Xem thêm

Liên hệ:

077 303 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ Nhất Mặt Tiền Nguyễn Văn Kỉnh - Bán Lô Đất Siêu Đẹp - 10x20m - Hầm 4 Tầng - Giá rẻ chỉ 39,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.