Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền biệt thự góc 2MT Thủ Thiêm Villa, đường Vũ Phương Đề, giá 57,95 tỷ, dt: 305m2

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NỀN BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN THỦ THIÊM VILLA Chương trình ưu đãi đặc biệt tháng 7 âm lịch! Khu E Thủ Thiêm Villa (góc 2 mặt tiền) Diện tích: 13,5 x 22,5m (305m²) Giá mới: 57,95 tỷ 190 triệu/m², đã giảm 3,5 tỷ (giá cũ 62,5 tỷ) Vị trí đắc địa, phù hợp: Đầu tư sinh lời lâu dài Xây biệt thự để ở Làm văn phòng công ty Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch trực tiếp với Chủ. Hỗ trợ dẫn khách xem thực tế vị trí. Liên hệ ngay: 0988284679Call/Zalo

Xem thêm

Liên hệ:

098 828 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền biệt thự góc 2MT Thủ Thiêm Villa, đường Vũ Phương Đề, giá 57,95 tỷ, dt: 305m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.