Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường 37 Phường An Phú Q2 giá 24.9 tỷ đã có sổ hồng 0932069399

Ngày đăng: 17/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

chính chủ cần bán lô đất góc 2 mặt tiền đường 37 phường an phú quận 2 tp thủ đức tp hcm diện tích: 5x20 , vạt góc còn 87.5 m2 xây dựng 1 hầm 5 lầu giá bán 24.9 tỷ thương lượng khách thiện chí đã có sổ hồng công chứng trong ngày liên hệ xem giấy tờ 0932069399 Huy

Xem thêm

Liên hệ:

093 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

24,9 tỷ

87 m²
286,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư An Phú - An Khánh, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lê Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường 37 Phường An Phú Q2 giá 24.9 tỷ đã có sổ hồng 0932069399 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.